Joh Makini: Lord Eyez Bado ni Msanii wa Weusi



Rapper kutoka kundi la Weusi, Joh Makini amevunja ukimya wa maneno yanayotembea mtaani yanayodai kuwa Lord Eyez amefukuzwa ndani ya kundi hilo.

Hitmaker huyo wa Perfect Combo amekiambia kipindi cha E News cha East Africa TV kuwa Eyez bado ni mmoja wa wasanii wa kundi hilo.

“Lord hajatengwa na bado ni mmoja wa wanafamilia katika kundi letu la Weusi kuna wimbo wa Lord tulikuwa studio tukiuandaa juzi. Watu wanaongea mengi kuhusu ukaribu wetu na Lord kwa sasa ila si mbaya wakituzungumzia kwa kuwa ni sehemu ya maisha yetu,” amesema Joh.

Kundi la Weusi linaundwa na wasanii watano akiwemo Joh makini, Nick wa Pili, G-Nako, Bonta na Lord Eyez.

Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top