HUU NDIO UJUMBE WA TEKNO KWA WATANZANIA KUHUSU FIESTA | Masama Blog


HUU NDIO UJUMBE WA TEKNO KWA WATANZANIA KUHUSU FIESTA

Kuelekea November 5 pale Leaders Club joto ni sio la pole pole kwa wapenzi wa burudani kuhusu kinachotarajiwa kuhappen usiku huo.
Tekno Milles

Sasa mkali huyo ametumia ukurasa wake wa Instagram kutuma ujumbe kwa wapenzi wa muziki mzuri wote nchini Tanzania kuhusiana na ujio wake weekend hii.

BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!


UNAIJUA BIASHARA YA FOREVER LIVING?....Kama una mtaji kuanzia 250,000 hadi 1,020,000 na unapenda kujikwamua na kubadilisha maisha yako kupitia biashara hii Tupigie simu nambari 0625539100 au 0625539200