HIZI NDIZO SABABU ZILIZOMFANYA WAZIRI MKUU WA DR CONGO KUJIUZULU MAPEMA LEO HII





WAZIRI   mkuu nchini Jamhuri ya Demokrasi ya Congo Augustin Matata Ponyo, ameamua kujuuzulu mapema leo hii ili kuacha serikali ya mpito. 
Lakini pia amejuuzulu ili kutoa fursa kwa mrithi wake kuiongoza seriklai hiyo.

Kujiuzulu kwa bwana Ponyo ni sehemu ya makubaliano yaliyotiwa sahihi mwezi uliopita kati ya serikali ya Rais Joseph Kabila na baadhi ya vyama va upinzani ya kuhairisha uchaguzi wa urais hadi mwezi Aprili mwaka 2018.

Wapiga kura nchini DRC walistahii kupiga kura mwezi huu kumchagua mrithi wa Rais Kabila, wakati wa kumalizika kwa mhula wake wa mwisho.

Vyama vikuu vya upinzani vinakataa kuhairishwa kwa uchaguzi vikisema kuwa hiyo ni njama ya Rais Kabila ya kusalia madarakani.

Baraza lote la mawaziri lilijiuzulu na bwana Ponyo.
chanzo BBC Swahili


Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top