HIZI NDIZO KAULI NANE ZA RC MAKONDA ZINAZOWATESA WATUMISHI MIZIGO



Na Sosy
HIZI  ndizo kauli  nane  mwiba kwa watumishi wasiowajibika zinazotolewa na Mkuu wa Mkoa Mbunifu kuliko wote Tanzania RC Paul Makonda  katika ziara yake ya siku kumi kwa ajili ya kusikiliza kero za wananchi moja kwa moja kwenye mitaa yao.
  Ni ngumu kumuongopea RC Makonda kutokana na kasi yake ya ufuatiliaji ambapo watumishi wenyekujaribu kuongopa wanaumbuliwa mbele ya wananchi.


Malengo makubwa ya Ziara hiyo ni kuhakisha kuwa atumishi wanatimiza wajibu wao
 RC Makonda amegundua kuwa wingi uliokuwepo kwenye serikali sio nguvu inayotumika hivyo amekubaliana na methali isemayo wingi si hoja


hata hivyo aliwahi kuwataka watendaji kuwa wabunifu na kufukiria njia mbadala za kuongeza mapato katika Manspaa zao 


Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top