HATIMAYE KAMPUNI YA GOOGLE YAMKUMBUKA MILLARD AYO NA KUMPATIA ZAWADI...CHEKI WALICHOMPA HAPA | Masama Blog


HATIMAYE KAMPUNI YA GOOGLE YAMKUMBUKA MILLARD AYO NA KUMPATIA ZAWADI...CHEKI WALICHOMPA HAPA


Mtandao wa Google umewatuza wanaotumia YouTube na kufuatiliwa na zaidi ya watu elfu 50 katika nchi za kusini mwa jangwa la Sahara.
Millard Afrael Ayo na mwanamuziki wa kizazi kipya Nasibu Abdul maarufu Diamond kutoka Tanzania ni miongoni mwa watu 10 kutoka walioshinda tuzo hiyo hiyo.Mwandishi wa BBC,Esther Namuhisa alifanya mazungumzo na Millard Ayo kutoka Tanzania ambaye ni miongoni mwa washindi wa tuzo hizo.

BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!


UNAIJUA BIASHARA YA FOREVER LIVING?....Kama una mtaji kuanzia 250,000 hadi 1,020,000 na unapenda kujikwamua na kubadilisha maisha yako kupitia biashara hii Tupigie simu nambari 0625539100 au 0625539200