H: Baba Amponda Diamond Kwa Kupost Nyumba, Asema Kama ni Mkweli Aonyeshe Hati | Masama Blog


H: Baba Amponda Diamond Kwa Kupost Nyumba, Asema Kama ni Mkweli Aonyeshe Hati

H Baba amemponda Diamond kwa kupost nyumba kisa eti Ali Kiba katuma, amesema kama yeye ni mkweli ana nyumba aposti hati ya nyumba, sio mwenzake akipost nyumba naye anapost


BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!


UNAIJUA BIASHARA YA FOREVER LIVING?....Kama una mtaji kuanzia 250,000 hadi 1,020,000 na unapenda kujikwamua na kubadilisha maisha yako kupitia biashara hii Tupigie simu nambari 0625539100 au 0625539200