Godbless Lema Afikishwa Mahakani...Asomewa Mashtaka Haya Mazito..Yaone hapa | Masama Blog


Godbless Lema Afikishwa Mahakani...Asomewa Mashtaka Haya Mazito..Yaone hapa


Lema anayekabiliwa na tuhuma za uchochezi amefikishwa mahakamani hapo kwa mapema leo (Ijumaa) asubuhi  akiwa na watuhumiwa wengine na kupelekwa moja kwa moja mahabusu akisubiri uamuzi wa mahakama  wa kupewa dhamana au la.
Mbunge wa Arumeru Mashariki (Chadema) Joshua Nassari amesema afya ya mbunge huyo ni njema na wanasubiri mahakama ifanye uamuzi wake hapo mchana.
Kuhusu usalama Jeshi la polisi limeimarisha usalama ndani na nje ya mahakama hiyo huku wafuasi wa Chadema wakiwa katika mahakama hiyo wakisubiri hatma ya kiongozi wao.
Arusha. Mbunge wa Arusha mjini (Chadema), Godbless  Lema amefikishwa katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Arusha.

BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!


UNAIJUA BIASHARA YA FOREVER LIVING?....Kama una mtaji kuanzia 250,000 hadi 1,020,000 na unapenda kujikwamua na kubadilisha maisha yako kupitia biashara hii Tupigie simu nambari 0625539100 au 0625539200