Unapo kuwa nyumbani , tena ni vizuriikiwa weekend mkiwa wote mko nyumbani, hakikisha unapata nafasi ya kuogapamoja na mpenzi wako, hivi ni vitu vidogo dogo sana vinavyowezakufanya mapenzi yenu yawe mapya kila siku.Wakati wa kuoga fanya mbwe mbwe kidogomsugue mwenzako, mgongoni hata sehemu nyingine hii sio kwa wanawake tuhii ni kwa wapenzi wote wawili tena hususani zaidi kwa wanaume hili ndiozoezi lao, mkimaliza kuoga chukua taulo na mfute mke wako vizuri kisha,chagua yale mafuta anayoyapenda zaidi mpake huku mkipiga story mbilitatu.

Inabidi tufahamu kuwa kunavitu unawezakuviona ni vya kipuuzi sana kwenye mapenzi lakini, ndio vinavyokukoseshamaksi kila siku. Usipomfanyia hivyo kuta watu wengine watafanya halafuutaonekana huna maaana..!! Kantagaze Nimekwambia

BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!


Je wewe una mtaji wa Ths.250,000/= au 510,000 au 1,020,000?..na unahitaji kufanya biashara kubwa kwa mtaji huo ufanikiwe?..basi kama ndiyo njoo tukuonyesha njia ya kutekeleza malengo yako...piga 0625 539 100

 
Top