Soma hii Taarifa mpya kwa watumiaji wa mtanadao wa Facebook | Masama Blog


Soma hii Taarifa mpya kwa watumiaji wa mtanadao wa Facebook

Mtandao wa kijamii Facebook umetangaza hatua mpya itakazochukuwa kudhibiti taarifa za uongo zinazochapishwa katika mtandao huo.

Mmiliki wa Facebook, Mark Zuckerberg amesema yuko katika harakati za kuunda kifaa kipya kitakacho kuwa na uwezo wa kuhakiki taarifa zinazochapishwa kama ni za kweli.

Mtandao wa Facebook umekosolewa kwa kuchapisha taarifa za uongo kuelekea uchaguzi wa urais wa Marekani na huenda ulishawishi matokeo ya uchaguzi huo.

"Tumekuwa tukilishughulikia tatizo hili kwa muda mrefu na tunalitilia maanani sana. "alisema Zuckerberg.

Amesema kuwa matatizo hayo ni magumu. Hata hivyo ameongeza kuwa Facebook haitaki kuzuia ubadilishanaji wa maoni na kuwa kizingiti kwa ukweli.

BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!


UNAIJUA BIASHARA YA FOREVER LIVING?....Kama una mtaji kuanzia 250,000 hadi 1,020,000 na unapenda kujikwamua na kubadilisha maisha yako kupitia biashara hii Tupigie simu nambari 0625539100 au 0625539200