Diamond Platnumz Afungukia Wanaotafuta Kiki Kupitia Yeye.





Diamond Platnumz ni miongoni mwa wasanii wanaojua utamu wa kazi ya mziki wa bongo flava na faida aliyoipata tangu aingie katika tasnia hiyo iliyompa heshima kubwa hasa hapa bongo.

Leo mshale ya mchana kwenye kipindi cha XXL cha Clouds Fm, Diamond amewachana wasanii wanaojaribu kutafuta kiki kupitia jina lake na sio kwa mambo mengine yenye faida zaidi kwenye kazi.

"Mimi nadhani watu wafanye kile ambacho wanaamini ili kufanikisha malengo yao bila kupitia mgongo wa mtu na kuendelea kwenye maendeleo yao tu, mi bora mtu aniambie ili nijue namsaidia nini tofauti ya kutumia jina langu kwenye mambo yake na hili lipo sana kwa baadhi ya wasanii wenzangu ,akijihisi tu anaanza kupotea kwenye game anatumia jina la mtu maarufu kama mimi." alisema Simba wa bongo.

Unakumbuka lile fukuto la Diamond na Ommy dimpoz kuombana msamaha alafu wakapotezeana hasa Bongoswaggz inakupa majibu aliyotoa Diamond baada ya kuulizwa kuhusu Mr Kajiandae.
"Unajua mimi ni mtu ambae naangalia sana maisha yangu na huwa sipendi kuangushwa na mtu, Ommy alipogundua amenikosea alishidwa kunifuata na kuanza kunitumia watu ila 'maneno ya mtoto kumuambia mtoto tunasema wanacheza' na ukiona 'mtoto anamwambia mkubwa tunasema mtoto anakuwa'" alimaliza hivyo Diamond.


Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top