Diamond aingia kwenye biashara ya vipodozi, kuingiza sokoni ‘ChibuPerfume’ (Video) | Masama Blog


Diamond aingia kwenye biashara ya vipodozi, kuingiza sokoni ‘ChibuPerfume’ (Video)

Mkali wa wimbo Salome, Diamond Platnumz ameonyesha sample yake ya kwanza ya bidhaa yake mpya ya perfume ‘ChibuPerfume’ inayotarajiwa kuingia sokoni siku za usoni.

Muimbaji huyo amewataka mashabiki wa muziki wake kukaa tayari kwa ajili ya ujio wa bidhaa hiyo ambayo itapatikana katika maduka mbalimbali ya vipodozi nchini.

Kupitia facebook, Diamond ameandika:
About to make another History @ChibuPerfume #TheScentYouDeserve soon will be in your favorite store!


BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!


UNAIJUA BIASHARA YA FOREVER LIVING?....Kama una mtaji kuanzia 250,000 hadi 1,020,000 na unapenda kujikwamua na kubadilisha maisha yako kupitia biashara hii Tupigie simu nambari 0625539100 au 0625539200