DAVIDO AMSAINI MREMBO HUYU KWENYE LEBO YAKE YA DMW



Baada ya msanii mrembo Lola Rae Kupata shavu kutoka kwa Davido kwenye wimbo wake wa Biko, Bahati ya mtende bado imeendelea
Mrembo huyo ameweza kupata shavu la kusainishwa kwenye label na Super star huyo aliyetamba na ngoma kama Skelewu, Aye na ngoma nyingine kali.
Mapema mwanzoni mwa wiki hii,Davido aliposti kwenye ukurasa wake wa Instagram Picha yake na kuandikia maneno “LOLA RAE WELCOME TO DMW!!! 1ST LADY !!!”
Screenshot_2016-11-06-17-42-28-1
Akiashiria kumkaribisha kwenye familia hiyo ambayo mpaka sasa inawanafamilia watatu tu na akiwa ni Mwanamke wa kwanza kwenye lebo yake ya DMW.


Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top