CYRIL NA SIRI YA KUSHOBOKEWA NA WAREMBO



MWANAMUZIKI mkali wa Bongo Fleva, Cyril Kamikaze ‘Sindgida Boy’ amefungukia ishu ya kushobokewa na mastaa warembo akisema kuwa inamtokea sana lakini anawapotezea kiasi cha kupachikwa jina la ‘Chamajidai’ Akichonga na Cyril alisema kuwa, tangu amekuwa staa wapo warembo wengi wanaomtaka kimapenzi lakini kwa kuwa ana msimamo wake, huwatolea nje hali inayosababisha wamchukie na kumuona anaringa. “Mimi kwa kweli mrembo akiniambia ananipenda najiuliza mara mbili mbili kivipi? Hii ni kwa sababu najua wazi anataka kuniumiza maana tukishakuwa wapenzi baada ya muda tutakorofisha, tutaachana. Huwa nawapotezea tu, acha waniite majina wanayojisikia, mi’ sijali,” alisema Cyril.

Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top