CHEMICAL AFUNGUKA HAYA KWA WATU WASIOAMINI KUWA YEYE BADO ‘BIKIRA’



Baada ya Rapper wa kike Bongo mwenye swagga za hatari, Chemical kufunguka na kusema kuwa yeye bado ni bikira (hajawahi kujigijigi tangu azaliwe).
Sasa mapya yaibuka kwa watu mbalimbali kwa kuto kumuamini kwa kusema yeye bado hajawahi kuguswa na mwanaume.
 
Chemical
Rapa Claudia ‘Chemical’ Lubao, amesema anashangaa kuona watu hawa muamini anaposema yeye hajawahi ‘Kuvunja amri ya sita’ tangu azaliwe.
Akiongea kupitia kipindi cha Kubamba cha Times Fm jana, Chemical amedai yeye anataka kuutunza ‘Usichana’ wake mpaka pale atakapo ona inafaa.
“Sijawahi kufanya Mapenzi hata siku moja, nimeachana na Mpenzi wangu kwa sababu hataki kusubiri, nipo single sasa hivi.
”Sijui watu kwa nini hawa amini, wanahisi ni kitu ambacho hakiwezekani aisee” alimaliza chemical.


Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top