BREAKING NEWS: MAHAKAMA YAAMURU MSANII LADY JAYDEE AWAOMBE RADHI VIONGOZI WA CLOUDS



Mahakama ya Wilaya Kinondoni imemtia hatiani mwanamuziki nguli wa Bongo Fleva, Judith Wambura “Lady Jaydee” (pichani juu) kwa kutoa maneno ya kashfa dhidi ya viongozi wa Clouds Media Group Joseph Kusaga na Ruge Mutahaba.Mahakama hiyo imemuamuru aombe radhi kupitia kwenye chombo cha habari chenye “coverage” kubwa nchini kote na ikiwezekana duniani.

Joseph Kusaga.
Katika kesi hiyo, Jaydee anashtakiwa na viongozi wa Clouds Media Group ambao ni Mkurugenzi wa Kampuni hiyo Joseph Kusaga na Mkurugenzi wa Utafiti wa Redio hiyo, Ruge Mutahaba kwa kuuchafua uongozi wa kampuni hiyo na viongozi wake kupitia mitandao ya kijamii katika malumbano makali kati ya pande hizo mbili.

Ruge Mutahaba.
Mei 2013, Clouds Media Group na Ruge walimburuza Jaydee mahakamani kwa kile walichodai kwamba alikuwa akiwatukana kwenye mitandao ya kijamii.

Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top