Barakah The Prince aumizwa na mengi kwenye muziki



Hitmaker wa Nisamehe, Barakah The Prince ametoa yake ya moyoni kuhusu kinachomuumiza kwenye Bongo Fleva.

Muimbaji huyo amedai uteam ndio sababu iliyochangia kukosa tuzo kubwa za kimataifa za muziki. Kauli hiyo ya muimbaji huyo imekuja wakati ambapo kumekuwa na vita ya maneno ya kejeli na matusi kati ya Ommy Dimpoz na Diamond Platnumz.

Kupitia mtandao wa Instagram, Barakah ameandika:

Mungu saidia game ya #Tanzania tupendane na tuheshimiane(….)inasikitisha sana team team zinarudisha sana music industry yetu nyuma..tumekosa tunzo nyingi kubwa na zamaana,sababu ya kukosa umoja na mshikamano wa mashabiki..tunatengeza matabaka baina ya mashabiki na mashabiki…Heee Mwenyezi MUNGU ingilia kati swala hili.. #NISAMEHE link kwa bio yangu


Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top