Msichana ambaye aunt Ezekiel alikuwa anadai anataka kunyang'anya mume amemjia juu na kudai hana mpango huo na yupo karibu na mose Iyobo kwa sababu wamezaa pamoja mtoto
Msichana huyo amesema tayari nae ana bwana na kumhangaa anti Ezekieli kuzusha maneno anaibiwa bwana na kumuuliza kwani mose iyobo ana fedha kuliko wanaume wote au ni mzuri kuliko wote hadi yeye amnyang'anye?? VIDEO:

BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!


Je wewe una mtaji wa Ths.250,000/= au 510,000 au 1,020,000?..na unahitaji kufanya biashara kubwa kwa mtaji huo ufanikiwe?..basi kama ndiyo njoo tukuonyesha njia ya kutekeleza malengo yako...piga 0625 539 100


 
Top