Anguko la Mabenki: Barclays Yawaambia Watumishi "Hali ya Benki Kifedha Si Nzuri", Ni Hasara tu | Masama Blog


Anguko la Mabenki: Barclays Yawaambia Watumishi "Hali ya Benki Kifedha Si Nzuri", Ni Hasara tu

Kwa mara ya kwanza katika historia ya mabenki ukiacha enzi zile za Meridian Biao, ni wazi sekta ya benki inapitia hali tete na kama hatua zisipochukuliwa, miaka miwili ijayo tutabaki na benki moja tu hivyo wajasiliamali kulazimika kupanga foleni miezi hata mitatu minne kupata mkopo.

Barclays nao wamewaambia wafanyakazi wao kwamba benki yao inapitia kipindi kigumu kifedha na wameamua kufuta baadhi ya shughuli ndogo kabisa kama family day. Hii ni ishara kubwa kwamba nao wamepata hasara baada ya CRDB.

SOURCE:Jamii Forums

BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!


UNAIJUA BIASHARA YA FOREVER LIVING?....Kama una mtaji kuanzia 250,000 hadi 1,020,000 na unapenda kujikwamua na kubadilisha maisha yako kupitia biashara hii Tupigie simu nambari 0625539100 au 0625539200