ZIFAHAMU KAZI 3 ZA ALIKIBA AMBAZO ZITAACHIWA KABLA YA MWAKA HUU KUISHA.



Mkali wa muziki wa Bongo Fleva Alikiba ameweka wazi ni ngoma gani zinazomuhusu yeye ambazo zinatarajiwa kuachiwa hivi punde kabla ya mwaka huu haujaisha.
Akiongea kwenye kipindi cha Leo Tena cha Clouds FM Alikiba amefunguka kuwa kuna projects 3 ambazo zinatarajiwa kuachiwa hivi karibuni.
Ya kwanza ni wimbo ambao kashirikishwa na Ommy Dimpoz unaoitwa “Kajiandae”, pia kuna ngoma yakwake mwenyewe ambayo inatarajiwa kutoka hivi karibu ni na kisha kuna mipango ya kurejea kwa Kiba Square wakiwa na kazi mpya.
Itazame hapa chini hii video kumsikiliza mwenyewe akifunguka kuhusiana juu ya suala hilo.

Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top