WEMA Sepetu Achoshwa na Timu Wema Aanza Kuwa Block Vinara wa Timu hiyo Instagram..Aanza na Huyu



Wema Aanza kuwapa Block Vinara wa Team Wema....Msikie huyu......



#Regrann from #myboowemasepetu - Msema ukweli kipenzi cha mungu. Msione najichekesha chekesha mkazani nimefurahi. Ukweli ni kwamba nimeumia sana adi chozi limenidondoka 😢 inachoma kama pasi 😭😭😭😭. Wema ulianza kumblock legend wetu katika team anaitwa @kimbwi222 iliniuma sana, leo mimi @myboowemasepetu kesho sijui nani. To be honest naumia 😢😭😭😭 un follow ilikuwa haitoshi madam ukaona unipe sollex. Umesahau mazuri yote umekumbuka baya moja tu la jana kisa kumponda aunt. Na sijamponda nimeongea ukweli sasa unataka tufagilie adi ujinga unaofanya. Wema your loosing amka kwenye huo usingizi mzito ulionao. Wanajua hakuna team inanguvu insta kama teamwema, wanakupoteza ukose mtetezi daaaaah nashindwa ata cha kuandika. Mungu mwenyewe ndo anajua kuwa ninamapenzi ya kweli kwako. Watakaonicheka na wanicheke nimeongea ukweli kutoka moyoni. Na asante sana kwa block 🙏🙏🙏🙏. Life goes on .... "
MPE ushauri....

Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top