Waziri wa mambo ya ndani, Mwigulu Nchemba ameshangazwa na wananchi kukimbia na kujifungia ndani wakiogopa vikundi vya kihalifu kama Panya Road.

Amesema vikundi hivyo vinaundwa na watoto wadogo wanaotumia silaha za jadi ambazo wananchi wote wanazo.
BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!


Je wewe una mtaji wa Ths.250,000/= au 510,000 au 1,020,000?..na unahitaji kufanya biashara kubwa kwa mtaji huo ufanikiwe?..basi kama ndiyo njoo tukuonyesha njia ya kutekeleza malengo yako...piga 0625 539 100



 
Top