VIDEO:Kauli ya Ya Mama Lwakatare imemgusa Mrema, kapendekeza haya kwa Makanisa na Misikiti



Ni wiki imepita kwa mchungaji wa kanisa la mlima wa moto Assemblies of God , Mikocheni ‘B’ Dr. Getrude Lwakatare kutoa milioni 25 kuwalipia wafungwa ambao walikosa fedha kulipia faini na kufungwa jela.
September 15 2016 mwenyekiti wa bodi ya Parole Taifa Augustino Mrema amependekeza kufanyika kwa harambee kwa makanisa yote Tanzania.
Mrema ameomba makanisa yote kutoa sadaka ya siku moja ya Jumapili ili ikatumike kuwalipia faini wafungwa waliopo magerezani pia zoezi hilo lifanywe na Misikiti ikiwezekana.
Mrema ameomba hili zoezi lifanyike kabla ya sikukuu ya Christmas na mwaka mpya ili wafungwa waweze kusheherekea sikukuu hizo na familia zao lakini pia anataka wafanyabiashara, wenye viwanda na wakulima wakubwa nao wachangie kwenye kampeni hiyo ya kuwakomboa wafungwa kutoka magerezani.

ULIKOSA HII SABABU ZA MREMA KUAMUA KWENDA KUMUONA RAIS MAGUFULI? UNAWEZA KUANGALIA VIDEO HII HAPA CHINI


Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top