Soma Tetesi za Rapper Chemical Kuwa Mapenzini na Producer Wake Maximizer



Rapper wa kike Bongo, Chemical amefunguka kwa kuelezea
sababu inayomfanya afanye kazi nyingi na mtayarishaji wa
muziki  Maximizer.

Akiongea na mtangazaji wa Radio Maisha ya Dodoma,
rapper huyo amesema Max amekuwa akimpatia kwenye
beat zake.

“Nina nyimbo nimefanya na maproducer wengine lakini
nafanya nyimbo nyingi na Maximizer kwa kuwa tumetoka
pamoja kwahiyo nikienda naye mimi nakuwa nasimama na
Max naye anasimama na pia ni mtu ambaye ananipatia sana.
Ninaweza nikaenda kufanya kazi sehemu nyingine lakini
nikiwa na Max nakuwa poa,” amesema Chemical

Rapper huyo ameongeza kuwa hana mahusiano yoyote ya
kimapenzi na Max kama baadhi ya watu wanavyofikiria.


Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top