SHILOLE KIUNO AFUNGUKA KUHUSU PENZI LA MSANII LINAH



Ni katika mtandao wa Instagram ambako mwanadada Linah aliamua kukata mshipa wa aibu kwa muda na kuamua kuposti picha inayomuonyesha akila busu kali kutoka kwa mpenzi wake mpya. 
Picha iliyopostiwa na mwanadada Linah
Shilole hakutaka kusubiri hata dakika ipite baada tu ya kukutana na picha hiyo, na kuamua kuacha ujumbe mzito kwenye uwanja wa comments kuhusu penzi hilo jipya la mwanadada Linah.Comment ya Shilole
Ninachotaka tukijadili mimi na wewe mshkaji wangu ni hiki hapa-: Vipi kuhusu zile picha na mavideo ya mdogo wetu Hamadai? Au ndo ameshapewa cha mbavu? Au zilikuwa ni kiki? Niachie comment yako hapa chini kwenye uwanja wa comments.


Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top