SHILOLE KIUNO AFICHUA SIRI NZITO KUHUSU VIDEO YAKE MPYA,AFUNGUKA MAZITO



Image result for shiloleWiki iliyopita mwanadada Shilole aliachia video ya ngoma yake ya “Mtoto Mdogo Mdogo” ambayo kafanya na mkali wa Singeli Man Fongo.

Katika video hiyo matarajio ya wengi yalikuwa ni kumuona mwanadada Shilole akijiachia na kashkaji kadogodogo kama ngoma hiyo ilivyokuwa ikizungumza. Lakini cha kushangaza ni pale baada ya chupa hilo kutoka na kuonekana Shilole akikomelea kwa Dingilii flani hivi mwenye midevu yake (Mzee Chilo) tofauti na ilivyokuwa katika mawazo ya wengi.

Sasa Shilole amepiga story na Pe na kutuchana ni vipi alifikiria kubadilisha Idea ya video na kufanikiwa kuwashangaza wengi.
“Imekuwa kama surprise kwa watu wengi kwa mimi kumuweka Mzee Chilo wakati wao walitegemea mimi ntamuweka kijana under 18. Watanzania tunaishi sana kwa kukarili, mapenzi huwa hayachagui, mtu yeyote anaruhusiwa kumpenda yeyote yule ambaye kavutiwa naye, kama mimi nilivyodata kwa Mzee Chilo kwenye kichupa kile, idea ilikuja tu na nikaamua kufanya tofauti na watu walivyokuwa wakifikiria na kuonekana mimi namzimia sana Mzee kuliko kijana. Tuache kuishi kwa kukarili.” AlisemaShilole.
Ni mengi ambayo mwanadada Shilole alifunguka kuhusiana na ishu hiyo. Tazama hii video hapa chini kumsikiliza.

Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top