Sasa Video ya Chura ya Snura ruksa kwenye TV na Radio



Leo october 5 2016 Mrembo kutoka Bongoflevani Snura ambaye alizichukua headline baada ya wimbo wake wa Chura kufungiwa na Baraza la Sanaa Tanzani (BASATA) leo mtu wangu nina goodnews kutoka kwa Snura ni baada ya wimbo wake wa chura kuruhusiwa kuchezwa kwenye radio na TV baada ya kuruhusiwa
Snura amekutana leo na waandishi wa Habari na kuyasema mashariti ambayo ameyafata ili wimbo wake wa chura kupewa ruksa na Wizara ‘Leo nimewaita hapa kwasababu ya wimbo wangu wa chura kufunguliwa tena baada ya Serikali kuufungia tarehe  may 3 2016’>>>Snura
‘Hii ni baada ya kukukata rufaa na kukubaliana na Wizara kutengeneza Video nyingine ya wimbo wa Chura, baada ya kutengeneza video mpya ndio wimbo wangu wa Chura umefunguliwa na ni ruksa kupigwa kwenye TV na Radio nchini, pia namshukuru sana Waziri Nape’>>>Snura


Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top