RAPA BILL NASS AIKATA LAIVU LABEL YA WCB (SOMA HAPA)



13258841_1713378792244504_924629682_n
Msanii wa Hip Hop Bongo, Bill Nas amefunguka kuhusiana na tetesi za kuhusishwa kujiunga na lebo ya WCB.

Akiongea na kipindi cha Clouds E cha Clouds TV, rapper huyo amesema kuwa taarifa hizo si za kweli.
“WCB ni lebo kubwa kwa sasa Afrika Mashariki nadhani hilo lipo wazi kabisa ila suala la mimi kwenda Wasafi aisee hata mwenyewe nimeshangaa, maana hata sijawahi kuongea na uongozi wa WCB wala sijawahi kwenda hata studio kwao, naona limekuwa kubwa hadi washkaji zangu wananipigia simu wakiniulizia lakini si kweli kabisa hilo suala,” alisema Bill Nas.
Kwa sasa Bill anafanya vizuri na ngoma yake Chafu Pozi.


Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top