PICHA: Concept ya kijiji cha Yanga kitakavyokuwa Kigamboni | Masama Blog


PICHA: Concept ya kijiji cha Yanga kitakavyokuwa Kigamboni

Septemba 28 2016 mwenyekiti wa klabu ya Dar es Salaam Young Africans Yusuph Manji aliamua kuigawia klabu hiyo eneo lenye ukubwa wa heka 715 lililopo Geza Ulole Kigamboni kwa ajili ya kujenga uwanja na kituo cha kukuzia vipaji.
Eneo hilo ambalo lilikabidhiwa na wasaidizi wa Manji mbele ya waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi Mwigulu Nchemba na mama Fatma Karume lilipewa jina la ‘Kijiji cha Yanga‘, leo October 6 2016 wametoa picha ya wazo la muonekano wa juu wa kijiji hicho kitakapokamilika kitakavyokuwa kinaonekana.

BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!


UNAIJUA BIASHARA YA FOREVER LIVING?....Kama una mtaji kuanzia 250,000 hadi 1,020,000 na unapenda kujikwamua na kubadilisha maisha yako kupitia biashara hii Tupigie simu nambari 0625539100 au 0625539200