ONA HAPA ASKARI POLISI AFUKUZWA KAZI KWA KUOMBA RUSHWA ZANZIBAR ,TAZAMA VIDEO HAPA AKIPOKEA BARABARANI




Askari wa Kikosi cha Usalama Barabarani ambaye anaonekana akiomba rushwa kwenye mkanda wa video uliosambaa mitandaoni kuanzia mwishoni mwa wiki, ametimuliwa kazi na Jeshi la Polisi Zanzibar.Sajini Hamad Kassim wa Kituo cha Mkokotoni visiwani Zanzibar, amefukuzwa kazi kwa tuhuma za kuomba rushwa.


Kwenye mkanda huo, askari anaonekana akizungumza na mwanamke mwenye Kiswahili kibovu na kujadiliana naye kuhusu kosa lake na kupewa ushauri wa jinsi ya kuepuka askari wengine.
Hilo ni tukio la pili mwaka huu, baada ya askari mwingine wa kikosi hicho mkoani Tanga kutimuliwa baada ya kurekodiwa akiomba na kupokea rushwa.
Jana, Kassim alikamatwa na polisi jana baada ya kutuhumiwa kuomba na kupokea rushwa kutoka kwa raia wa kigeni baada ya kumkamata akiwa hajafunga mkanda wakati akiendesha gari.
Huu ndiyo ujumbe uliosambazwa mtandaoni na raia wa kigeni aliombwa rushwa kwa kutofunga mkanda


Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top