Nataka Kumpeleka Mke Wangu Chuo Lakini Roho Inasita..Naogopa Kugongewa



Ndugu zangu,

Mke wangu ni mmojawapo wa mwanachuo aliyechaguliwa kujiunga na chuo fulani hapa nchini. Nimeamua kuja kuomba ushauri kwenu kwa sababu upande mmoja wa roho yangu unaniambia usimruhusu na upande mwingine unaniambia mruhusu.

Hili limetokana na tetesi nyingi zinazowahusu wake wa watu kutafunwa kirahisi sana hasa wakiwa mavyuoni. Tuna watoto watatu na sasa hivi anamimba ya miez 4. Mimi nimfanyabishara nataka nimuendeleze mke wangu ili tuweze kuendeleza vizuri biashara zetu.

Naomba ushauri wenu ndugu zangu

Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top