Msikie Hapa Naj kaongelea mawasiliano ya Baraka na Mama yake



Mrembo Kutoka Bongoflevani Naj ambaye kwa sasa ni mpenzi wa mkali anayezichukua headlines kwa sasa na Hit song yake ya ‘Nisamehe‘ Baraka the Prince, Mtu wangu taarifa hii ikufikie kutoka kwa Naj ameweka wazi kuwa Familia yake inamtambua Baraka the Prince
Mama angu na Baba yangu wote wanamjua Baraka pia wamekuwa wakiwasiliana sana wakati mwinginwe wanachat sana kwa whatsapp pia mama angu anapenda sana kumtumia Baraka zile video za whatsapp za vichekesho kwa hiyo familia yangu inamjua>>>Naj


Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top