Mrembo Naj Aelezea Jinsi Alivyokutana na Mama yake Baraka Da Prince na Kukaa Naye Siku Nne | Masama Blog


Mrembo Naj Aelezea Jinsi Alivyokutana na Mama yake Baraka Da Prince na Kukaa Naye Siku Nne

Mrembo kutoka Bongoflevani Naj ambaye kwa sasa ni mpenzi wa mkali anayemiliki mdundo wa ‘Nisamehe’ Baraka the Prince, Leo October 15 anazichukua headlines baada ya kuelezea exclusive baada ya kwenda nyumbani kwa mpenzi wake na maneno waliyoongea na mama mkwe wake.

‘Unajua Idea ya kwenda kwa kina Baraka aliitoa Baraka mwenyewe, nilivyosikia ananiambia vile nilijisikia raha sana, nimekaa kama siku nne  Mwanza na sikutegemea jinsi walivyonipokea maana nilijua wataniona mimi ni culture za kizungu sana‘>>>Naj
‘Tumeongea mambo mengi sana na mama yake baraka vingine ni siri yangu lakini vingine ni kuhusu vyakula anavyopenda baraka na ambavyo avipendelei, pia aliniambia kuwa baraka huwa hapendi kula nyama‘ Naj

BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!


UNAIJUA BIASHARA YA FOREVER LIVING?....Kama una mtaji kuanzia 250,000 hadi 1,020,000 na unapenda kujikwamua na kubadilisha maisha yako kupitia biashara hii Tupigie simu nambari 0625539100 au 0625539200