MCHUMBA WA Baraka da prince ASEMA HAITAJI "KIKI" YOYOTE... adai sura yake ni "kiki" tosha



 
MWIMBAJI wa muziki wa Kizazi Kipya, Najma Dattan amesema hawezi kutumia “kiki” yoyote kwa ajili ya kupata umaarufu, akidai kwamba sura yake ni “kiki” tosha. Najma ambaye ni mchumba wa msanii Barakah Da Prince, alisema ameamua kuweka wazi jambo hilo kufuatia lawama ambazo zimekuwa zikielekezwa kwake, zikiwemo za kudaiwa kutafuta “kiki” kwa kuwaharibia wenzake. “Mimi huwa sifanyi kazi kwa “kiki” na kwa sasa chochote nitakachokisema naweza nisieleweke hivyo nimeamua bora nikae kimya tu, lakini ukweli ni kwamba mimi mwenyewe ni “kiki” tosha,” alisema kimwana huyo mwenye asili ya mchanganyiko ya Mhindi na Mbongo. Alikuwa akizungumzia tofauti ambazo zilijitokeza hivi karibuni kati yao na boyfriend wake wa zamani, Mr. Blue aliyekuwa akiwatuhumu Najma na Barakah kwamba walitaka kumharibia ndoa yake kwa kumzushia mambo ya uongo.


Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top