September 16 2016 nakukutanisha na hii ya Legendary Producer Master J ameeleza sababu za yeye kuwakataza watoto wake kuingia kwenye soko la muziki,  Master J amesema  kweli muziki wa sasa unaweza kukingizia pesa nyingi lakini amewakatataza watoto wake kuimba japo kuwa wana vipaji.
Unajua kwa mtoto wa kike mpaka kweli atoke kwenye huu muziki huwa wanapata shida sana unajua mimi niko kwenye hii indrustry kwahiyo nafahamu kila kitu watoto wa kike wanatumika sana mpaka watoke‘>>> Master J

BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!


Je wewe una mtaji wa Ths.250,000/= au 510,000 au 1,020,000?..na unahitaji kufanya biashara kubwa kwa mtaji huo ufanikiwe?..basi kama ndiyo njoo tukuonyesha njia ya kutekeleza malengo yako...piga 0625 539 100



 
Top