MAHUSIANO: Mume wangu ana miezi miwili sasa halali nyumbani anarudi kila siku asubuhi kubadilisha nguo.



MAHUSIANO: Mume wangu ana miezi miwili sasa halali nyumbani anarudi kila siku asubuhi kubadilisha nguo. Nimegundua amepata mchepuko ambaye ni Sekretari wake ofisini.
Amefikia mpaka hatua ya kumtambulisha kwa watoto wangu. Nafikiria kuomba talaka. Tupe maoni yako juu ya wanaume kama hawa kwenye ndoa.
Usikose kuangalia Movies mbalimbali kutoka kila kona ya dunia, bofya kwenye picha iliyopo hapo chini kuona izo muvies

Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top