KAMA UNATAKA KUCHEKA EBU FUNGUA HABARI HII UTACHEKA MPAKA BASI



1. Juma: Uwa bibi yako anasoma Biblia??
Naumi: Ndio ni kweli uwa anasoma biblia, tena usoma usiku na mchana.

Juma: Ivi unahisi ni kwanini uwa anasoma sana biblia kiasi hicho??
Naumi: Nahisi anakalili kwa ajili ya siku yake ya mwisho. 

2. Mwalimu akamuuliza "John kwa nini umechelewa kufika shuleni??"
John akamjibu Mwalimu "Ni kwa sababu ya alama za barabarani"

Mwalimu akamuuliza tena "Alama gani?"
John akamjibu "Zile alama zilizoandikwa nenda pole pole shule iko karibu"
goog_1046602621
"Kutoka maktaba"
3. Msichana akamuuliza muhudumu wa train "Hii ndiyo train yangu??
Muhudumu akamjibu yule dada "Hapana train hii ni mali ya shirika la Reli

Msichana akasema "Acha kunichekesha. Namaanisha kuwa naweza kuchukua train hii mpaka New Delhi??"
Muhudumu akamjibu "Hapana dada. Kwanza naogopa maana train hii ni nzito sana huwezi kuinyanyua hata second 1.

4. Mvurana alikuta Miss call kwenye simu yake. Akaenda shule kisha akamuuliza mwalimu wao wa kike aitwaye Miss. "Miss kwa nini jana umenitumia call??"

Mwalimu huyo akamjibu mtoto yule "Hapana mimi sijakutumia call?

Mtoto akajibu, "Ok, vizuri "mimi jana niliporudi nyumbani simu yangu ilisema nimepata Miss call"
Usikose kuangalia Movies mbalimbali kutoka kila kona ya dunia, bofya kwenye picha iliyopo hapo chini kuona izo muvies

Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top