JOKATE KIDOTI AMTAJA HUYU MTU AMBAYE YUPO TAYARI KUFA KWA AJILI YAKE



Mrembo wa Tanzania na Mwanamitindo Jokate Mwegelo, ameamua kuweka wazi mtu ambaye yupo tayari kufa kwa ajili yake ikiwa hamna namna. Kupitia ukurasa wake wa Twitter, Jokate amedai mtu Pekee ambaye yupo tayari kufa kwa ajili yake ni Mumewe.
 
Jokate Mwegelo
“Mume wangu” alimjibu swali Shabiki aliyemuuliza katika mtandao huo.


Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top