INSTAGRAM: Nilishakata tamaa, Ujumbe wa Rayvanny kwa Diamond Platnumz



Ni mwimbaji  staa wa bongofleva, Rayvanny kutoka WCB ambaye ngoma yake ya kwanza kuiachia toka yuko chini ya lebo ya WCB aliiachia ‘kwetu April 2016, ameingia kwenye  baada ya kufunguka kuhusu DiamondP latnumz kwenye instagram yake kama kutoa shukrani kwa staa huyo ambae yuko chini ya lebo yake.
Haya ndio maneno ya Rayvanny alioyaandika kama salam kwa Diamond Platnumz
>>>’Mengi yako Moyoni Mwangu.lakini kiukweli siamini hapa nilipo.nilikata tamaa,sikujiamini tena kama ntaweza kufika.kuna muda nilijiona sina bahati hadi nikaanza kuichukia sauti yangu.lakini wewe ulinishika mkono nakunionyesha njia mengi umenielekeza haukuishia hapo ukaona unipe nafasi tufanye kazi moja mimi na wewe#SALOME . Am so proud of you@diamondplatnumz #SALOME full video link in my bio
untitled


Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top