Hii ndiyo kauli ya kijana aliyetobolewa macho baada ya kupokea bajaji mbili..



Mkuu wa mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda, amekuwa mstari wa mbele katika kuhakikisha vitu vilivyoahidi kwa Said Ally (Kijana aliyetobolewa macho) Buguruni Sheli anavipata.
Sasa ahadi hizo zimeanza kutolewa leo ambapo Bajaji mbili zimetolewa kutoka kwa Dkt (Syedna Mufaddal) ambae ni kiongozi wa mabohora duniani, makabidhiano hayo yamefanyika katika msikiti wa Mabohora uliyoko Upanga jinini Dar es salaam.
fgt56333
Baada ya kijana huyu kukabidhiwa bajaji hizo mbili aliyaongea haya>>Namshukuru Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam Mh. Paul Makonda kwa kunisaidia, pia shukrani zangu kwa Clouds TV na Clouds FM kwa kunisaidia maana wao wamenipigania sana mpaka kufika hapa nilipo, vyombo vyote vya habari wananchi wote kwa maombi yao na michango yao kwa hali na mali.” 


Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top