BREAKING NEWZZZ…BONDIA THOMAS MASHALI AUWAWA USIKU WA KUAMKIA LEO..SOMA ZAIDI HAPA



Bondia Thomas Mashari ameuawa na watu wasiojulikana usiku wa kuamkia leo.
BONDIA wa ngumi za kulipwa nchini Thomas Mashali ‘Simba asiyefugika’ ameuawa usiku wa kuamkia leo na watu wasiojulikana na mwili wake umeokotwa maeneo ya Kimara kabla ya kupelekwa Hospitali ya Taifa Muhimbili.
Rais wa Oganizesheni ya Ngumi za kulipwa (TPBO) Yassini Abdallah ‘Ustadh’ alisema mauti yalimkuta bondia huyo baada ya kupigwa na watu wasiojulikana na mwili wake kuokotwa na wasamalia wema maeneo ya Kimara.
“Ni kweli Mashali amefariki dunia nimepokea Habari hiyo muda mfupi uliopita sasa nipo njiani naelekea Muhimbili” alisema Ustadhi.
Taarifa za utaratibu wa mazishi zitatolewa baadae na ndugu wa marehemu.


Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top