Bonyeza Hapa Kuona Vyuo Vilivyotoa Majina ya Wanafunzi Waliochaguliwa Vyuo Vikuu kwa Mwaka 2016/2017-(Shahada/Degree)





 MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA VYUO VIKUU 2016/2017
ZANZIBAR UNIVERSITY....................<<<BONYEZA HAPA>>> 

SMMUCo...............................................>>BONYEZA HAPA TCU>> 

SAUT MWANZA.............................................<<BONYEZA HAPA>> 

 ECKENFORD UNIVERSITY-TANGA.........<<BONYEZA HAPA>>>

JORDAN UNIVERSITY COLLEGE-JUCO...<<BONYEZA HAPA>> 

CHUO CHA  AMUCT-TABORA..................<<BONYEZA HAPA>>>
  
CHUO CHA AJUCO-Songea........................<<BONYEZA HAPA>> 

KAMPALA UNIVERSITY: 2ND ROUND>>><<BONYEZA HAPA>>> 

CHUO KIKUU CHA  SAUT-ARUSHA............<<BONYEZA HAPA>>>

CHUO KIKUU CHA SAUT MBEYA................<<BONYEZA HAPA>>
  
CHUO CHA MIPANGO DODOMA..................<<BONYEZA HAPA>> 

CHUO KIKUU SUA..............................................<<BONYEZA HAPA>>> 

CHUO KIKUU ARUSHA.....................................<<BONYEZA HAPA>> 

CHUO CHA USHIRIKA MOSHI-MOCU..............<<BOFYA HAPA>> 

CHUO CHA MAJI-UBUNGO................................<<BONYEZA HAPA>> 

TUMAINI DAR ES SALAAM..........................<<BONYEZA HAPA>> 

ARDHI UNIVERSITY-ARU............................<<BONYEZA HAPA>> 

CHUO CHA SEKOMU.....................................<<<BONYEZA HAPA>>> 

CHUO CHA WANYAMA MWEKA...................<<BONYEZA HAPA>>> 

ST. JOHN'S UNIVERSITY............................<<<BONYEZA HAPA>> 

TEOFILO KISANJI -TEKU..........................<<BONYEZA HAPA>> 

KWA CHUO  KIKUU CHA IFM....................... >>BONYEZA HAPA<<

KWA CHUO KIKUU MARIAN......................... >> BONYEZA HAPA<<

KWA CHUO KIKUU CBE....................... >> BONYEZA HAPA<<

KWA TUMAINI-MBEYA........................  >> BONYEZA HAPA>>

KWA CHUO KIKUU MUM ................... >> BONYEZA HAPA<<

KWA CHUO- STELLA MARIS  MTWARA ........<<BONYEZA HAPA<<

CHUO CHA UDOM MAJINA........      >>BONYEZA HAPA>>

MWALIMU NYERERE MA.............<<BONYEZA HAPA>> 

KWA  UDSM, MUCE,DUCE...............<<BONYEZA HAPA>>

TUMAINI MAKUMIRA----------------<<BONYEZA HAPA>> 

BUGANDO/CUHAS............................<<BONYEZA HAPA>> 

CHUO KIKUU IRINGA....................<<BONYEZA HAPA>> 

CHUO CHA RUCO............................<<BONYEZA HAPA<> 

OPEN UNIVERSITY-OUT...................<<BONYEZA HAPA>> 

INSTITUTE  OF TAX MAN.-ITA..........<BONYEZA HAPA>>

CHUO CHA MUM-2ND ROUND.........<<BONYEZA HAPA>  

Tembelea Zaidi Ukurasa Huu -Tutakuwa Tukiongeza Vyuo Vitoavyo Majina 

VYUO VILIVYOTOA MAJINA AWAMU YA PILI-2ND ROUND 2016/2017 <<BOFYA HAPA>>



Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top