BABA YAKE THOMAS MASHALI AELEZEA KILICHOMKUTA MTOTO WAKE. HADI KUUWAWA JANA



Mzee Malifedha Christopher Mashali baba Mzazi wa Thomas Mashali ambaye ameuawa na watu wasiojulikana usiku wa kuamkia leo huko Kimara jijini Dar es Salaam amefunguka na kuelezea kilichomkuta mwanaye.
Malifedha amesema kuwa yeye mwenyewe amepata taarifa ya kifo cha mwanaye huyo baada ya kundi la vijana kuja kwake usiku wa saa tisa na kumpa taarifa kuwa Mashali ameuawa na watu wasiojulikana.
Akiongea kwenye kipindi cha SupaMix mzee Malifedha amesema kwa taarifa alizopata ni kwamba mwanaye alipigwa sana jambo ambalo lilifanya mpaka ubongo kutoka kichwani. 

"Mashali ni mtoto wangu wa tano yeye alizaliwa mwaka 1980 mwezi sikumbuki, ameacha watoto kama watano hivi wengine huko pembeni siwezi kujua. Mimi nilikuwa nyumbani nimelala kwenye saa tisa hivi usiku walikuja vijana hapa walinigongea sana mlango sikutaka kufungua nilijua polisi. Wamegonga sana na kupiga mateke nikawaambia vijana vipi wakasema sisi tumekuja hapa kukupa taarifa kuwa Mashali amefariki amepigwa vibaya sana na wamempasua sana kichwa, mpaka ubongo umetoka amepelekwa hapa Sinza Palestina. Ikabidi niwaamshe dada zake wakaenda Palestina wakaambiwa ameshapelekwa Muhimbili na walipofika huko kweli wakakuta mambo yameharibika" Mzee Malifedha


Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top