ALINIPA PENZI ILI NIMUINGIZE KAZINI, IMEBUMA, ANATISHIA KUJA KAZINI KUHARIBU NA KUMWAMBIA WIFE



Nawasalim wote katika bwana

Wapendwa, yupo msichana mmoja, alimaliza chuo mwaka jana, anakaa mtaa wa nyuma yetu, anatufaham sana mm na mke wangu, lakini zaidi ya yote tunaabudu pamoja, yaani kanisa moja, nilipoanza kuabudu hapo, yy tayari alikua mwenyeji Wa kanisa hilo na familia yake kwa muda sasa

Mara baada ya Mimi kujiunga na kanisa hilo, huyo binti ndie alinipokea, nilijiunga peke yangu, wife yeye aliendelea na kanisa lake la zamani, amehamia kwetu recently

Basi, tukawa tumebadilishana namba zetu na binti, tukaulizana na kuongea mambo mengi ya maisha, nilipomtajia ninapofanya kazi akaomba nimtafutie kazi kwenye shirika letu, nikamwambia nitajitahidi, baade akaniletea CV zake nikazipeleka kwa hr wetu na kumuomba anisaidie nafasi ikitokea, akakubali

Baadae binti akaja na laki mbili kutoka kwa wazazi wake, kwamba nimpelekee hr ya chai ili mambo yaweze kwenda HR akazipokea na kuniomba niwe mvumilivu.

Wakati tunaendelea kusubiri, huyu binti alizidisha sana ukaribu, tukawa wakati mwingine tunachat vitu vya ndani sana, Akawa ananiuliza kama najua hiki au kile ktk love making, Nikawa namjibu kwamba sijui, Basi akadai atanifundisha, ndipo nikashangaa atanifundishaje bila kufanya hilo jambo?
Isitoshe wote tumeokoka. 

Nikamwambia kwanza hatupaswi hata kujadili mambo hayo, Pia sikuwahi kutembea na mwanamke mwingine zaidi ya mke wangu baada ya kuoa, akasema ndio maana hujui vitu vingi, tutafundishana taratibu

Kwa kweli sielewi kilitokea nini kuja kuzinduka, bahati mbaya tukawa tumeshafahamiana Mara kadhaa hivi, ukichukulia kwamba nilikua na mgogoro flani na wife kwa kipindi kirefu, kwa ujumla tukawa tumeshafahamiana kama Mara 12 hivi tangu mwanzo Wa mwaka huu

Yule HR wetu kila siku ananipiga kalenda tangu mwezi wa 11 mwaka Jana inakimbilia mwaka sasa, binti ikafika pahala akaanza kusema nimemtapeli, tumekua na ugomvi mkubwa, na unaendelea kukua siku hadi siku, juzi kanitumia sms akidai kwamba eti alimsaliti mchumba wake na kunipa tunda mimi ili nichakarike apate hiyo kazi sasa nimemuingiza mkenge,

Cha kusikitisha zaidi, hili suala linakaribia kumfikia wife maana hapo mtaani kuna watu wamenifuata na kuniuliza.Nashangaa sana, maana hata hilo la kula tunda ni yeye ndio alinirubuni.

Kuhusu hela yake, anadai nimrudishie kwamba wazazi wanaulizia, wakati hela yenyewe alidai tumpe hr ya chai, sasa wadau hela ya chai huwa inarudishwa?Na mimi yule HR tunaheshimiana sana, ni bosi wangu, siwezi kumkoromea, wala kumuimba anirudishie hela yeye anadai nafasi ikipatikana atamuingiza, sasa binti anaona kama ni utapeli muda umekua mrefu

Yote tisa, kumi anadai atakuja kwa bosi wangu kueleza jambo hilo ili aniharibie, na atafanya liwezekanalo mke wangu ajue

Wapendwa msaada wenu please


Kujua Mbinu Za Kumfikisha Kileleni Mwanamke Kwa Haraka: BONYZA HPA CHNI

Kujua Sehemu 10 Zinazompa Raha mwanamke wakati wa Tendo, BONYZA HAP 1UU








BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!



During its two year run, the project will award approximately 100 major reporting grants and provide mentoring to support the best ideas for stories on development issues. Journalists who produce the best stories published or broadcasted in media that reach African audiences, will win a major international reporting trip.
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top