,.,.

ANGALIA PICHA ZA HARUSI YA DAVID NDOSI & HAPPY KOMBA HAPA

        BW&BIBI DAVID ESTOMIH NDOSI SIKU A HARUSI YAO TAREHE 27/04/2013 NDANI YA  UKUMBI WA POLICE WELFARE MJINI MOSHI

       BW&BIBI DAVID ESTOMIH NDOSI SIKU YA HARUSI YAO TAREHE 27/04/2013

           BW&BIBI DAVID ESTOMIH NDOSI SIKU YA HARUSI YAO TAREHE 27/04/2013

  MARAFIKI WA BAGAMOYO NAO HAWAKUWAACHA(ASANTENI SANA)


  MARAFIKI WA BAGAMOYO NAO HAWAKUWAACHA(ASANTENI SANA)

WEKA MAONI YAKO HAPA




BOFYA LIKE KUUNGANA NASI FACEBOOK!


Je wewe una mtaji wa Ths.400,000/= au 800,000?..na unahitaji kufanya biashara kubwa kwa mtaji huo ufanikiwe?..basi kama ndiyo njoo tukuonyesha njia ya kutekeleza malengo yako...piga 0713 700037 au 0784 778788


Post a Comment

CodeNirvana
© Copyright Masama Blog | Designed By MASAMA TEAM
Back To Top